Picha ya Gigy Money na Mtangazaji Gadner G Habash Yazua Utata....


Mrembo Gigy Money Anaesifika kwa Bongo la Tako Bongo ameweka picha kwenye page yake ya Instagram na kuandika haya maneno:

Precioussada
 Dada jide ulifanya la maana kuondoka maana huyu sio mwanaume ni maradhi
Read more at http://websta.me//n/gigy_money#3WPzayBT2EO0rCtB.99

 Mudy_makinga 
Umekojoleshwa six months mama tukomeshe @gigy_money tem hii nww endelea kukojoleshwa naww miaka 20 ila ss mwambie akujoleshe mmelala sio mmesimama hutozaa nae nww! Take care


Gigy_money:
 Baby chukua #supu
Sinaaa tatzooo na huyu mzeeee mwenzangu amesh......... takriban miez6 @captaintanzania


Hizi Hapa ni Baadhi ya Comments:

Raymondo_soundo
Brother nahisi kama haupo sawa @captaintanzania maisha gani hata???? Basi atakama unafanya kuwe na mipaka unajizalilisha sana. Nimekumind sanaaaaaaaa

 Gstar_s 
Utakojozwa kama Jide ohoo captaaiiiiin!!@gigy_money
 mbea_wa_insta Sasa mkojoze na huyo hadi mavi yawatoke nyote wawili @captaintanzania maana mmekutana wote wacheza ngono mamae .


saraphinam4
 MLIMA KITONGA.......lol mwanaume mpenda mtelemko

nancygodwintillya 
kweli umechanganyikiwa mzee, ulivyokuwa unajiheshimu ukiwa na jide leo umefika huko

Na wewe Embu Tupia Comment yako hapo chini
Picha ya Gigy Money na Mtangazaji Gadner G Habash Yazua Utata.... Picha ya Gigy Money na Mtangazaji Gadner G Habash Yazua Utata.... Reviewed by on 12:55:00 AM Rating: 5